Xin giúp đỡ

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Xin giúp đỡ

• Đề nghị Admin giúp đỡ  để tui có thể gửi bài Tui làm theo hướng dẫn của các bạn nhưng không thể nào tìm thấy nút tải lên theo hướng dẫn.Xin chân thành cảm ơn

• admin đi chơi rồi, có cubic đây, giúp được gì cho bạn nào? bạn làm theo hướng dẫn gì vậy? và muốn tải lên cái gì thế? bạn nói rõ hơn xem nào! Huh?

lưu ý: để thuận tiện cho việc hướng dẫn, người cần hỗ trợ chọn trả lời trực tiếp ngay sau chủ đề có thắc mắc, hoặc vấn đề cần hỏi chưa có chủ đề thì tạo chủ đề mới tuy nhiên nhớ ghi rõ tiêu đề cần hỗ trợ phần nào (đừng ghi chung chung), nội dung ghi chi tiết 1 chút nhé. Người đọc sẽ dể theo dõi hơn.

cám ơn

Này thần thông ! Này diệu dụng ! Ta gánh nước. Ta đốn củi.

• Mình định tải 1 ít nhạc thiền bằng tiếng Phạn và Ấn độ lên diễn đàn .Để các bạn cùng hoan hỉ.Tuy nhiên nếu việc tải lên mà phức tạp quá thì thôi vậy.bb

• Vào đây thì bạn cứ thưởng trà có vui không.Làm gì  mà phải vất vả như vậy Biết đâu trà của bạn không phù hợp với quán trà thì saoSmile

Im lặng chính là đỉnh cao của âm thanh màBig Smile

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin

• Trần thị Thảo

Đề nghị Admin giúp đỡ  để tui có thể gửi bài Tui làm theo hướng dẫn của các bạn nhưng không thể nào tìm thấy nút tải lên theo hướng dẫn.Xin chân thành cảm ơn

Chức năng gửi ảnh, phim và nhạc ( Insert Media ) đã mở cho tất cả mọi người sử dụng.

Chúc vui vẻ