Làm thế nào để gửi thư cá nhân cho thành viên khác?

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Làm thế nào để gửi thư cá nhân cho thành viên khác?

• Mình có ngồi mò mẫm nhưng không biết cách gửi thư riêng cho thành viên. Mong được chỉ bảo.

• Hi hoaha,

Bạn thấy tên người cần gửi tin trao đổi, vd: hoaha (màu cam) trong hình không? nhấn vào đấy sẽ thấy hình tương tự như sau:

có mục Đối thoại (màu cam trong hình) bên dưới hình đại diện, nhấn vào đấy

rồi, giờ chỉ việc gõ vào chủ đề và nội dung bạn cần trao đổi với "người ấy" Broken Heart

Chúc thành công!

Này thần thông ! Này diệu dụng ! Ta gánh nước. Ta đốn củi.

• Việc đầu tiên bạn phải kết bạn được với người mà bạn định trao đổi Sau đó thì bạn làm theo hướng dẫn cua cubin.Chào bạn .Chúc vui vẻSmile

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin

• cám ơn bạn Infinity Love đã bổ xung.!.

Mến.

• Hôm qua mình cũng thấy Admin gửi thư hướng dẫn cách gửi thông điệp riêng cho do người khác. Nhưng vấn đề mà mình thấy ở đây là có những thành viên mình sử dụng Đối thoại được, có người lại không (ở thông tin thành viên chỉ hiện lên 2 dòng chứ không phải 3 như được  hướng dẫn). Trong trường hợp ấy mình phải làm thế nào?

.

• Cubic đã xem kỹ lại, phần này phụ thuộc vào tùy chọn của người tham gia trang web.

khi nhấn vào mục thông tin cá nhân / Các tùy chọn

kéo xuống dưới

- người tham gia có chọn mục All Users sẽ nhận mọi đối thoại

- người tham gia có chọn mục Friends Only sẽ chỉ nhận đối thoại với những thành viên đã kết bạn (Friends - như bạn Infinity trình bày ở trên )

- người tham gia có chọn mục None sẽ không nhận đối thoại

Đây là tùy chọn theo ý riêng có muốn nhận thông tin hay không của từng người khi đăng ký tham gia web, chúng ta tôn trọng ý riêng, nếu "người bên kia" không muốn nhận thư hay tin thì bạn không thể gửi được.

thân mến.