[Thông báo] Thay đổi mật khẩu truy cập

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

[Thông báo] Thay đổi mật khẩu truy cập

• Website mới được nâng cấp lên phiên bản mới, do quá trình chuyển đổi cơ sở dữ liệu, các mật khẩu cũ bị mã hóa không tương thích với hệ thống mới. Mọi người vui lòng dùng tính năng Tôi quên mật khẩu tại của sổ đăng nhập để lấy lại mật khẩu mới (tính năng này đã được khắc phục lỗi truy cập trên Internet Explorer)!

Một số người sau khi đã đổi mật khẩu thành công mà vẫn không đăng nhập được vui lòng dùng chức năng Tool=>Clear Private Data (có check vào ô Cookies) trong Firefox hoặc "Delete Browsing History" trong Internet Explorer 7 để xóa các lưu trữ thông tin cá nhân từ website cũ.

Nếu gặp lỗi hoặc khó khăn email về admin@duongsinh.net để được giúp đỡ.

• Các bạn gặp lỗi khi lấy lại mật khẩu truy cập chú ý.

Email gửi thay đổi mật khẩu chỉ có giá trị trong 1 thời gian khoảng 1h đồng hồ. Nếu các bạn nhận email trễ khi nhấn vào liên kết thay đổi mật khẩu từ email của website gửi về sẽ bị báo lỗi Cấm truy cập. Lúc này để lấy lại mật khẩu bạn phải sử dụng tính năng Tôi quên mật khẩu một lần nữa để website gửi lại email mới có đường liên kết đổi mật khẩu mới cho bạn.

Chúc thành công.

• Xin hỏi Admin trong trường hợp người sử dụng quên mất mật khẩu để vào yahoo để nhận lại mật khẩu mới do Admin cấp ,thì người sử dụng phải làm như thế nào để có thể nhận lại mật khẩu mới?

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin

• Người sử dụng có thể  đề nghị Admin cấp lại mật khẩu thông qua email khác do người sử dụng lập ra được không?

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin

• Infinity Love
    Xin hỏi Admin trong trường hợp người sử dụng quên mất mật khẩu để vào yahoo để nhận lại mật khẩu mới do Admin cấp ,thì người sử dụng phải làm như thế nào để có thể nhận lại mật khẩu mới?

Nếu bị mất mật khẩu,  bạn có quyền yêu cầu Ban quản trị cấp mật khẩu mới cho mình bằng cách email, điện thoại hoặc thông qua tài khoản khác gửi bài, tuy nhiên bạn cần cung cấp thêm các thông tin khác để ban quan trị xác minh tài khoản đó đúng là của bạn.

Chúc vui vẻ.

• Chào các bạn!

Tớ cũng giống bạn Bạch Mã đấy, sao đăng nhập lần 2 mãi mà không được vậy?

Cũng theo lời bác Admin, xóa cookies trong trình duyệt rồi mà vẫn vào lần 2 không được vậy?

Thiện Duyên

• Thiện Duyên

Chào các bạn!

Tớ cũng giống bạn Bạch Mã đấy, sao đăng nhập lần 2 mãi mà không được vậy?

Cũng theo lời bác Admin, xóa cookies trong trình duyệt rồi mà vẫn vào lần 2 không được vậy?

Tính năng quên mật khẩu đã được cập nhật, bạn vui lòng vào phần đăng nhập chọn lại mục "tôi quyên mật khẩu", sau đó gõ lại địa chỉ email của mình vào. Hệ thống sẽ gửi lại cho bạn email có chưa mật khẩu mới ngẫu nhiên. Bạn dùng mật khẩu này để đăng nhập lại diễn đàn và sau đó vào mục thông tin cá nhân thay đổi mật khẩu ngâu nhiên thành mật khẩu của mình.

Chúc thành công.