Admin cung cấp mật khẩu giúp ạ.

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Admin cung cấp mật khẩu giúp ạ.

• Bác admin ơi, xin bác gửi mật khẩu truy cập cho môn sinh có nick "TuyetMai" mới ạ. Môn sinh là bạn của cháu ạ. Rất mong bác admin giúp đỡ bạn ý, để có mật khẩu.
  • ThanhNga
    Bác admin ơi, xin bác gửi mật khẩu truy cập cho môn sinh có nick "TuyetMai" mới ạ. Môn sinh là bạn của cháu ạ. Rất mong bác admin giúp đỡ bạn ý, để có mật khẩu.

Chào bạn

Hướng dẫn khi nhỡ quên mật khẩu:
    Khi quên mật khẩu, tại phần đăng nhập nhấn vào: Tôi quên mật khẩu
    nhập vào Địa chỉ Email (Nhập email bạn đã sử dụng khi đăng kí để nhận lại mật khẩu)

chúc bạn thành công.

Này thần thông ! Này diệu dụng ! Ta gánh nước. Ta đốn củi.

• Bác admin ơi, khi nào bác gửi mật khẩu cho cháu ạ. Bạn cháu làm lại như lời bác bảo rồi ạ.
    Mailt@greentraveljsc.com (đây là mail bạn cháu, mong bác giúp đỡ sớm cho ạ)
  • Chắc Ác Mìn của diễn đàn khí công dưỡng sinh ta già quá hay sao mà lại lên chức Bác vậy ta Stick out tongue

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin

• Bác ý so với tuổi em chắc hơn nhiều mà bác nhỉ. Mới cả gọi bác cháu cho chút thân thiện. Yêu cầu anh tin tin ko được chém gió nhé.
  • ThanhNga
    Bác admin ơi, khi nào bác gửi mật khẩu cho cháu ạ. Bạn cháu làm lại như lời bác bảo rồi ạ.
    Mailt@greentraveljsc.com (đây là mail bạn cháu, mong bác giúp đỡ sớm cho ạ)

Khi thực hiện theo hướng dẫn đúng như ở trên, hệ thống sẽ tự động gửi email hướng dẫn thành viên khởi tạo lại mật khẩu mới.
    Theo quy định của Duongsinh.net, nếu thành viên đã thực hiện các bước trên nhưng vẫn không nhận được email, thì thành viên (ví dụ, chủ email Mailt@greentraveljsc.com) có thể gửi yêu cầu đến admin@duongsinh.net để được hỗ trợ.

chúc bạn vui vẻ

• Bác admin ơi, ban cháu là nick Tuyet Mai, khi đăng nhập bị sai mật khẩu. Bạn đã gửi thông tin lại, để bác gửi lại mật khẩu. Nhưng chưa thấy bác hồi âm. Bác giúp bạn cháu cái Email bạn cháu: Mailt@greentraveljsc.com.
    Trân thành cảm ơn bác nhiều nhiều.
  • ThanhNga
    Bác admin ơi, ban cháu là nick Tuyet Mai, khi đăng nhập bị sai mật khẩu. Bạn đã gửi thông tin lại, để bác gửi lại mật khẩu. Nhưng chưa thấy bác hồi âm. Bác giúp bạn cháu cái Email bạn cháu: Mailt@greentraveljsc.com.
    Trân thành cảm ơn bác nhiều nhiều.

admin@duongsinh.net vẫn chưa nhận được email yêu cầu từ địa chỉ trên (Mailt@greentraveljsc.com)