Forums

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Xin hỏi về biểu tượng CLB

• Tôi ở câu lạc bộ KCDS Nam Định. Tôi muốn được dùng hình tượng đắc trưng của Nam Định để làm biểu tượng. Xin được giúp đỡ. Đưa hình này lên. 

• bo cau trang mến,

http://duongsinh.net/groups/khicongnamdinh/default.aspx

biểu tượng đã được cập nhật

(cảnh hồ thật đẹp)

chúc vui vẻ!

Này thần thông ! Này diệu dụng ! Ta gánh nước. Ta đốn củi.

• Xin cảm ơn Cubic. Cũng vui thôi mà...Stick out tongue

• Tôi là thành viên của Câu lạc bộ KCDS Lai châu. Muốn đề nghị amin cho hình tượng đặc chưng của Lai châu lên. Xin chân thành cảm ơn.

• hề hề hình đã lên, thác này tên là gì nhỉ?

• Xin hỏi chút Cubic ơi! Mình vào Thư viện thấy có nhiều bản nhạc Thần chú rất hay, mình muốn tải về nghe mà khó quá. Nó toàn đưa vê trang www.youtube.com mình không biết cách tải, ngu quá ... Xin được chỉ giáo. Cảm ơn nhiều

Còn một điều nữa, Nhiều người vào diễn đàn là người có tuổi nên trình độ tin học, ngoại ngữ rất kém, rất loay hoay nên nếu có thể được Cubic cho thêm phần tiếng việt cạnh tiếng anh trên các tiêu đề. Ví dụ: Discussions (Những thảo luận) để mọi người dễ sử dụng, Cảm ơn nhiều nhiều... Hì hì...

• Hình trên là thác Cát cát biểu tượng của vùnẩu]ngf núi Lai châu đấy. Xin cảm ơn Cubic nhiều nhiều...

• 1/ với www.youtube.com có vào thì xem cho vui thôi, trang này không cho tải, cubic cũng đành chịu thua. 

2/ phần Việt hóa sẽ sớm được thay đổi, cám ơn bạn đã gửi thông tin góp ý xây dựng để trang web ngày một hoàn thiện hơn.

chào thân mến

• Cubic ơi! Mình đã tìm được cách tải những bài hát và phim ở Trang www.youtube.com  rồi. Cung dễ thôi mà. các bạn có thể cài phần mềm doawload IDM vào máy và tải về. Chúc các bạn thành công.

• Cài IDM 5.16 là sẽ download được ngay mà Tuy nhiên nếu download ở trang đó thì sẽ thu được File Video.Mà chất lượng của file đó rất kém Nếu dùng Nero 9 ghi ra đĩa thì không xem được đâu .Tuy nhiên nếu download về chỉ để nghe thì bác vào google mà tìm File Audio mp3 mà download

........................................
    Email : andytintin2001@live.com
    Nick yahoo : andy.tintin
    My Blog : http://vn.360plus.yahoo.com/andy.tintin