Forums

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Một người bạn của Chimri muốn nhờ huynh Admin giúp đỡ ạ..!

• Một người bạn của Chimri muốn nhờ huynh Admin giúp đỡ ạ..!

Hi,bạn Nga Phan Ky Nga mến..!

Chimri nhận được email của bạn gửi tới,mình rất vui..!

Bạn muốn đăng ký và tham gia trang DUONGSINH.NET,bạn có khó khăn trong việc đăng ký,đăng nhập..nên Chimri sẽ gửi thư của bạn để kính nhờ huynh Admin giúp đỡ bạn " ...Tuy nhiên khi mình muốn đăng kí và tham gia cộng đồng trang web "Khí công dưỡng sinh", mặc dù đã điền hết những thông tin cần thiết vào bản đăng kí và được hệ thống tự động công nhận đã đăng kí xong và nhắc chờ nhận mật khẩu cá nhân qua email. Nhưng sáng, trưa, chiếu, tối ngày nào mình cũng ngóng đợi mà vẫn chưa nhận được.."(thư Nga Phan Ky Nga viết..)

Bạn Nga Phan Ky Nga thân.!.vậy có thể bạn vui lòng xin đăng ký lại và gửi tới huynh Amin theo Email: (admin@duongsinh.net ) huynh Admin sẽ giúp bạn!

Chimri sẽ hoàn thành phần Show cuối bộ Sưu tập những nhạc phẩm của cố Nhạc sỹ Trịnh Công Sơn trong đấy sẽ có đủ bài : Mỗi Ngày Tôi Trọn một Niềm Vui,Cát Bụi,Hạ Trắng,Nối Vòng Tay Lớn..đều là những nhạc phẩm Kinh Điển hay..! Vậy bạn cứ yên tâm nhé..!

Vậy Chimri xin nhờ huynh Admin giúp đỡ bạn Nga Phan Ky Nga, Chimri cảm ơn huynh Admin và chúc các huynh và bạn vui nhé..!SmileYesWilted Flower (Chimri cảm ơn bạn Nga Phan Ky Nga đã gửi tặng 1 nhạc phẩm hay cho mình..!

• SmileChào bác Chimri
    E đã được huynh admin giúp đỡ và bây giờ có thể tung tăng ............. trong biển kiến thức bao la này!Việc đầu tiên là e nghe các băng phát công của thầy!Chao ơi thân thương biết bao.......
    Con vô cùng cảm ơn thầy, cảm ơn các huynh, các tỷ nhiu..........nhiu..............
    Hãy sống để mỗi ngày ta trọn một niềm vui!
  • Bác chimri ơi, giúp em với. Bác tác động admin xử lý giúp em nick Khicong_vietnam, với email là: Nga@khicongvietnam.com.
    Bác sử nhanh giúp em với.
    Thanks bác nhiều nhiều :D