Forums

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

XIN CẢM ƠN MỌI NGƯỜI

• Con Thanh Ngọc xin cảm ơn Thầy  , Chư Huynh và các Sư Huynh Tỉ Muội Đệ đã chia sẻ cùng  gia quyến trong những ngày tang gia  bối rối .  TN  cảm động vớiì sự chia sẻ của mọi người , qua đó  mình  thực chứng một điều   ...Trong cái được sẽ có cái mất , trong cái mất sẽ có cái được   và được mất đều chẳng là gì cả  trên con đường tu tập của mình
    A Di Đà Phật
  • Xin chia buòn cùng chị va gia quyến .
    Cầu mong cho cụ nhà sieu thoat cực lac noi chín suối
  • Xin được chia buồn cùng nhà thơ

• MÔ PHẬT!
    Điều gì đến khắc đến,đều có sự linh tính trước ,
    Sự cảm thông thật sâu sắc !
    Hãy vững vàng trên con đường tu tập của mình
    MÔ PHẬT!
  • Chư Huynh Tỷ Nhatrang kính lời chia buồn cùng gia quyến Tỷ Thanh Ngọc,Kính chúc Hương linh Cụ sớm tiêu diêu miền Cực Lạc.
  • Là một người hâm mộ chị, xin được chia buồn với chị cùng gia quyến.
    Cầu chúc vong linh cụ nhà được siêu thoát
  • Thay mặt Câu lạc bộ KCDS tỉnh Nam Định, chúng tôi xin chia buồn cùng gia đình. Cầu Phật A Di Đà tiếp dẫn hương linh cụ được siêu sinh Tịnh Độ.
    Nguyện đem công đức này
    Trang nghiêm Phật Tịnh độ
    Trên đền bốn ơn nặng
    Dưới cứu khổ tam đồ
    Nếu có ai thấy nghe
    Đều phát lòng Bồ đề
    Hết một báo thân này
    Đồng sinh cực lạc quốc
  • NAM MÔ BỔN SƯ THÍCH CA MÂU NI PHẬT!

• A Di Đà Phật
    Thanh Ngoc xin cảm ơn tất cả các bạn đồng tu và các bạn khac đang có lòng chia xẻ  TN  rất vui khi được cùng chia xẻ và cảm thông trên suốt con đường tu tập này
  • NAM MÔ TIẾP DẪN ĐẠO SƯ A DI ĐÀ PHẬT!
    Mong chị thắp dùm Bạch Mã 3 nén hương trên bàn thờ của Cụ & mong được chia xẻ mất mát lớn lao của chị...SadSadSad

HD-NT

• Có lẽ Cụ rất vui lòng vì con của Cụ được  bạn bè gần xa chia xẻ  , đó cũng  là niềm vui của người  ở lại  TN  chỉ mong mình luôn có những người bạn đồng tu cùng chia xẻ mọi điều  cả trong khó khăn và thuận lợi . Mong rằng  cả khi TN có điều gì không phải cũng được chia xẻ  bằng lòng từ bi của mọi người
    TN xin cảm ơn tất cả bạn bè
    A Di Đà Phật