Đề nghị của CLB KCDSHD

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

Đề nghị của CLB KCDSHD

• Theo đề xuất của anh Hoàng là chúng tui đưa tài liệu lên mạng để anh ấy nhận Túy nhiên khi ông Đông và ông Khởi trưởng và phó bán KCDSDT HD đến nhà nhờ tui giúp.Sâu đó tui đã nén file và gửi lên phần câu lạc bộ khí công dưỡng sinh của Hải Dương mà không gửi được Là 1 người nằm ngoài hệ thống CLB KCDS Tui chỉ giúp CLB khí công dương sinh HD khi có đề xuất của ông trưởng hoặc phó ban KCDSHD chứ không có ý ganh đua cao thấp về công nghệ thông tin với các Pro miền Nam Thiết nghĩ đâu chỉ là sân chơi của các cụ nhằm giúp các cụ sống vui sống khỏe và sống có ích nên tui kiến nghị với Admin tạo điiều kiện cho các cụ sịnh hoạt giao lưu 1 cách lành mạnh Đó cũng là 1 pháp tu Mong các Pro miền nam hiểu và tạo điều kiện để mạng KCDSDT hoạt động bình thường .Xin chân thành cảm ơn

• Chào bạn,

đầu tiên cám ơn bạn đã góp ý!

cubic vừa thử tính năng gửi file phim vào CLB KCDS Hải Dương, và kết quả diễn ra tốt, chưa gặp phải lỗi.

duongsinh.net/.../25400.aspx

chưa rõ bạn đã gửi file định dạng gì? và đã gặp lỗi như thế nào? bạn cần nêu rõ hơn về lỗi khi thao tác trên diễn đàn để có hướng xử lý, hỗ trợ.

diễn đàn tuyệt đối không có ý phân biệt nam bắc, hay so cao thấp gì về công nghệ như bạn đã nêu ở trên.

khi bị lỗi, bạn copy và gửi lỗi (hình chụp lại, đoạn thông báo lỗi) để diễn đàn cập nhật, khắc phục hoặc có hướng dẫn thích hợp. Từ đó diễn đàn phục vụ bạn và đồng bào ngày một tốt hơn.

thân mến,

Này thần thông ! Này diệu dụng ! Ta gánh nước. Ta đốn củi.

• NAM MÔ CẦU SÁM HỐI BỒ TÁT MA HA TÁT