Forums

Diễn đàn

Diễn đàn
Thông tin chung, nội quy, hỏi đáp chung ...

NHẠC HIỆU CHO TRANG WEB KCDS

• KÍNH THƯA GIÀ NĂM CÙNG CHƯ HUYNH ĐỆ!
    CON NHẬN THẤY TRANG WEB MÌNH ĐÃ CÓ LOGO RỒI, NHƯNG CÒN THIẾU PHẦN NHẠC HIỆU. Ý CON LÀ LÀM SAO KHI ĐĂNG NHẬP VÀO TRANG WEB THÌ TỰ ĐỘNG NHẠC HIỆU NỔI LÊN & BẢN NHẠC NÀY SẼ DO CHÍNH GIÀ NĂM CHỌN. VẬY CHO CON HỎI Ý CỤ THẾ NÀO Ạ?

VÀ CON CŨNG THẤY THIẾU 1 CÂU SLOGAN CHO TRANG WEB CỦA MÌNH THÊM PHẦN HOÀNH TRÁNG ĐỒNG THỜI MANG TÍNH CHUYÊN NGHIỆP HƠN VÌ PHƯƠNG PHÁP LUẬN CỦA BẢN MÔN RẤT KHOA HỌC & CHUYÊN BIỆT. NHƯ VẬY THÌ CỤ CHO CON HỎI, MÌNH CÓ NÊN DÙNG LẠI CÂU NGÀY XƯA MÌNH ĐÃ DÙNG KHÔNG? THƯA CỤ, ĐÓ LÀ CÂU " TẤT CẢ VÌ SỨC KHỎE CỘNG ĐỒNG". MÌNH NÊN THÊM CÂU NÀY NGAY DƯỚI DÒNG CHỮ "KHÍ CÔNG DƯỠNG SINH" CÓ ĐƯỢC KHÔNG BÁC ADMIN?

CON XIN CÓ ĐÔI LỜI GÓP Ý, NẾU CÓ GÌ SAI PHẠM KÍNH MONG GIÀ NĂM BỎ QUA CHO CON!

HD-NT

• Con xin đa tạ Già Năm cùng Bác Admin đã chấp nhận lời góp ý!!! Smile

HD-NT

• NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT!
    TẠI HẠ LẠI CÓ CHÚT Ý KIẾN Ý CÒ ĐÂY!

HUYNH ĐỆ Ở PHÚ YÊN CÓ ĐÔI LỜI NHẮN GỬI BÁC ADMIN: KHI NÀO THÌ CÓ THỂ CHO HUYNH ĐỆ KHẮP NƠI ĐƯỢC GẶP TRỰC TUYẾN VỚI THẦY TRÊN WEBSITE CỦA MÌNH VẬY?????????Wink

HD-NT

• Theo  Th Ngoc nghĩ  đâu cần phải gặp trực tuyến với Thầy nhỉ , Môn sinh cả nước ai muốn hỏi Thầy thì  gửi câu hỏi lên để ta cùng nghe Thầy giảng chung  , vì nhiều  câu hỏi rất giống ý nhau mà . Hơn nữa  việc Phật sự của Thầy là luôn luôn không ngừng nghỉ vậy làm sao Thầy trả lời từng người được  .Còn bất kể câu hỏi nào cũng đều là muốn tu tập , câu trả lời nào  của Thầy cũng là bài giảng cả , nghe chung thì hay hơn  các bạn đồng môn ạ
  • A DI ĐÀ PHẬT!
    TỶ HIỂU SAI Ý CỦA ĐỆ RỒI! ĐỆ MUỐN BIẾT KHI NÀO THẦY MỚI CÓ DỊP PHÁT CÔNG TRỰC TUYẾN CHO HUYNH ĐỆ THÔI  Ý MÀ!
    Ý ĐỆ VẬY THÔI CÒN ĐƯỢC HAY KHÔNG LÀ Ý TRỜI MÀ, AI BIẾT LÚC NÀO CHỈ CÓ TRỜI BIẾT THÔI,.........HA, HA, HA,..........Big Smile
  • Bạch Mã
    NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT!
    TẠI HẠ LẠI CÓ CHÚT Ý KIẾN Ý CÒ ĐÂY!

HUYNH ĐỆ Ở PHÚ YÊN CÓ ĐÔI LỜI NHẮN GỬI BÁC ADMIN: KHI NÀO THÌ CÓ THỂ CHO HUYNH ĐỆ KHẮP NƠI ĐƯỢC GẶP TRỰC TUYẾN VỚI THẦY TRÊN WEBSITE CỦA MÌNH VẬY?????????Wink

Em trao đổi thật với huynh nhé - nếu huynh hỏi cho vui thì thôi, em không trao đổi thêm.
    Có nên triển khai kế hoạch ấy không hả huynh? Nếu thực hiện thì theo em là khá tốn kém. Điển hình là cơ quan em có triển khai kiểu trực tuyến này, kết luận 1 câu là: rất tốn kém. 1 giờ giao lưu trực tuyến giá là 10 triệu. Đó là chưa kể việc tiền để mua trang thiết bị cho toàn hệ thống...
    Em không rành các chi tiết kỹ thuật lắm - nhưng theo thiển ý của em nếu duongsinh có thực hiện kế hoạch này thì đó sẽ là 1 vấn đề lớn.
  • Crazyman
    A DI ĐÀ PHẬT!
    TỶ HIỂU SAI Ý CỦA ĐỆ RỒI! ĐỆ MUỐN BIẾT KHI NÀO THẦY MỚI CÓ DỊP PHÁT CÔNG TRỰC TUYẾN CHO HUYNH ĐỆ THÔI  Ý MÀ!
    Ý ĐỆ VẬY THÔI CÒN ĐƯỢC HAY KHÔNG LÀ Ý TRỜI MÀ, AI BIẾT LÚC NÀO CHỈ CÓ TRỜI BIẾT THÔI,.........HA, HA, HA,..........Big Smile

Em thiết nghĩ vấn đề này cần được Thầy + các huynh đem ra bàn bạc lên kế hoạch cụ thể. Chúng ta - những người tham gia thảo luận trên diễn đàn không nên đưa những vấn đề mình không biết/không chắc chắn lên diễn đàn như thế này.
    Với trang thiết bị kỹ thuật hiện nay việc giao lưu trực tuyến/phát công trực tuyến không còn khó khăn nữa. Việc lắp đặt, vận hành hệ thống em trộm nghĩ anh em khí công SG vận hành ổn. Nhưng còn các anh em tại các khu vực khác thế nào thì em không chắc lắm.
    Vài dòng gửi huynh, mong huynh hiểu ý em.
  • NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT!

Ý KIẾN CŨNG CHỈ LÀ Ý KIẾN THÔI! KHÔNG CÓ Ý GÌ KHÁC,....MONG HUYNH ĐỆ ĐỪNG SUY NGHĨ GÌ DỂ ĐI ĐẾN CHỖ HIỂU LẦM,....Smile